TRIEUKHANG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
TRIEUKHANG

Diễn đàn thảo luận về Thuế, Kế toán và Kiểm toán.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Góp ý về Giao diện mới

Go down 
hoacomay
Admin
Cham-vnpt
kimsg
Tiger Queen
vothangdau
Pear59
11 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Pear59
Thành viên xuất sắc
Thành viên xuất sắc
Pear59

Góp ý về Giao diện mới Empty
Bài gửiTiêu đề: Góp ý về Giao diện mới   Góp ý về Giao diện mới EmptySun Nov 29, 2009 7:31 pm

Em thấy giao diện mới có vẻ teen quá geek được cái chữ viết dễ đọc hơn.

Các bác có thích giao diện này không? Nếu không, chúng ta đề nghị Admin chỉnh sửa thêm. Very Happy
vothangdau
Thành viên triển vọng
Thành viên triển vọng

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý về Giao diện mới   Góp ý về Giao diện mới EmptySun Nov 29, 2009 9:21 pm

Ớ... giao diện là gì ấy nhỉ các bác?

Em thì em thấy cái trang Web này giống bức tranh đồng ruộng quê em mùa lúa chín. Có đám lúa đã già bông, có đám lúa sắp đến ngày gặt..., rồi dòng sông CHATBOX nước xanh lam sậm màu (chắc do hai bên có hai hàng câysoi bóng xuống nước nên màu nước sậm lại), mấy lần em nhảy xuống bơi thử là hình bóng em hiện lên rõ mồn một ngay, nhưng nó làm mắt em ... tối lại. Đặc biệt là khi "chuyển mùa", cả cánh đồng chợt đổi màu với muôn hoa kheo sắc ... tối. Bọn đàn bà con gái chúng em thì ... thích ... hoa lá cành, các ông các anh thì không biết sao?

Thấy chữ "TRIEU KHANG" mạnh mẽ oai hùng, nhưng xem ra nhìn toàn cảnh thấy ẩn hiện bóng hình của các em gái đang tung tăng thả diều bắt bướm...

Riêng cái chỗ em đang đứng để "phát biểu" đây thì em thấy rất bằng phẳng, êm chân, dịu mát, không cần lót thêm cỏ khô hay thay đổi cày bừa gì sất.

Giá như có thêm ít sao trên trời rơi xuống, lúc ẩn lúc hiện, lúc tỏ lúc mờ thì thật là tuyệt.

Em mà được phép thì em sẽ điểm tô thêm bằng một ít lươn cua ốc ếch trong trang Web này cho thêm phần phong phú.
Very Happy Very Happy Very Happy
Tiger Queen
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý về Giao diện mới   Góp ý về Giao diện mới EmptyMon Nov 30, 2009 4:04 pm

vothangdau đã viết:

Em thì em thấy cái trang Web này giống bức tranh đồng ruộng quê em mùa lúa chín. Có đám lúa đã già bông, có đám lúa sắp đến ngày gặt..., rồi dòng sông CHATBOX nước xanh lam sậm màu (chắc do hai bên có hai hàng câysoi bóng xuống nước nên màu nước sậm lại), mấy lần em nhảy xuống bơi thử là hình bóng em hiện lên rõ mồn một ngay, nhưng nó làm mắt em ... tối lại. Đặc biệt là khi "chuyển mùa", cả cánh đồng chợt đổi màu với muôn hoa kheo sắc ... tối. Bọn đàn bà con gái chúng em thì ... thích ... hoa lá cành, các ông các anh thì không biết sao?

Thấy chữ "TRIEU KHANG" mạnh mẽ oai hùng, nhưng xem ra nhìn toàn cảnh thấy ẩn hiện bóng hình của các em gái đang tung tăng thả diều bắt bướm...

Riêng cái chỗ em đang đứng để "phát biểu" đây thì em thấy rất bằng phẳng, êm chân, dịu mát, không cần lót thêm cỏ khô hay thay đổi cày bừa gì sất.

Giá như có thêm ít sao trên trời rơi xuống, lúc ẩn lúc hiện, lúc tỏ lúc mờ thì thật là tuyệt.

Em mà được phép thì em sẽ điểm tô thêm bằng một ít lươn cua ốc ếch trong trang Web này cho thêm phần phong phú.

Vợ chú đậu lãng mạn nhể, chắc ngày đi học điểm văn cao lắm.

Cọp tưởng tưởng ra Admin là một bậc anh tài king vai 5 tấc rộng thân 10 thước cao, mừ cái 4rum có vẻ hoa lá cành quá, mong rằng các đồng nghiệp của admin sớm góp ý để chỉnh sửa 4rum đẹp và ấn tượng. Basketball
vothangdau
Thành viên triển vọng
Thành viên triển vọng

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý về Giao diện mới   Góp ý về Giao diện mới EmptyMon Nov 30, 2009 4:37 pm

Tiger Queen đã viết:
vothangdau đã viết:

Vợ chú đậu lãng mạn nhể, chắc ngày đi học điểm văn cao lắm.

Cọp tưởng tưởng ra Admin là một bậc anh tài king vai 5 tấc rộng thân 10 thước cao, mừ cái 4rum có vẻ hoa lá cành quá, mong rằng các đồng nghiệp của admin sớm góp ý để chỉnh sửa 4rum đẹp và ấn tượng. Basketball
Hớ hớ hớ...
Chị Cọp đoán trúng póc Very Happy
Nhưng là điểm do ... anh Đậu nhà em ... chấm ... và ... cho...
Hồi ... học ... mẫu giáo, khi đi thi ... văn, các bác ở tỉnh chỉ cho em ... giải nhì. Híc hic hic...
Em đang ôn luyện tiếp để lần sau đi thi giật giải đặc biệt đấy !

(Sorry Admin nhé, em nói ngoài lề một tí cho đầu óc đỡ căng thẳng, và sẽ nghĩ thêm ra những góp ý sát thực cho cái bức tranh này, Admin vẽ ra được bức tranh như thế là tài lắm rồi, em có học cả đời cũng chả làm được vậy đâu.)
kimsg
Thành viên xuất sắc
Thành viên xuất sắc

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý về Giao diện mới   Góp ý về Giao diện mới EmptyWed Dec 02, 2009 9:03 pm

Mình thấy giao diện này nhìn chữ rõ hơn trước nhưng những ô chữ để chọn có vẻ ỏng à ỏng ẹo thế nào ấy? Laughing màu nền cũng hơi chói. Nếu được thì các bác có thể điều chỉnh chút xíu cho phù hợp với tên Anh Admin hơn ạ bom
Cham-vnpt
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý về Giao diện mới   Góp ý về Giao diện mới EmptyThu Dec 03, 2009 8:34 am

kimsg đã viết:
....Nếu được thì các bác có thể điều chỉnh chút xíu cho phù hợp với tên Anh Admin hơn ạ bom

Ơ hay, nhà bác này đề nghị xong, tung bom ra luôn để ép Ác mìn xử lý nhanh đấy à rendeer
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý về Giao diện mới   Góp ý về Giao diện mới EmptyThu Dec 03, 2009 8:56 am

Dear cả nhà,

Sắp tới Nô em rồi santa nên Admin chọn giao diện liên quan tới Christmas. font chữ màu xanh cũgn dễ đọc đúng không ạ? Mời các bác tiếp tục đưa ra ý kiến nhé.

Xin cảm ơn.
https://trieukhang.forum-viet.net
vothangdau
Thành viên triển vọng
Thành viên triển vọng

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý về Giao diện mới   Góp ý về Giao diện mới EmptyThu Dec 03, 2009 12:36 pm

Admin đã viết:
Dear cả nhà,

Sắp tới Nô em rồi santa nên Admin chọn giao diện liên quan tới Christmas. font chữ màu xanh cũgn dễ đọc đúng không ạ? Mời các bác tiếp tục đưa ra ý kiến nhé.

Xin cảm ơn.
Theo em thì chữ màu "mặc định" đi ạ, chứ màu "mặc sức" thế này ... em chưa quen (là em chưa quen chứ các bác có thể quen rồi Very Happy )

Vậy là sau no em sẽ có giao diện khác hả bác? Bác tài thật !

Em thấy với các giao diện vừa qua và cả giao diện này đều mang đậm nữ tính, vậy thì 2 chữ TRIEUKHANG nên đổi thành TRIEUVY nó mới phù hợp. Hay TRIEUKHANG là nữ ạ?
hoacomay
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý về Giao diện mới   Góp ý về Giao diện mới EmptyThu Dec 03, 2009 1:28 pm

Màu sắc hoa cả mắt, không quen các bác ơi!!!chổ nào cũng là TRIEUKHANG..tên đẹp mừ phải hông !
phuonganh_2003
Thành viên triển vọng
Thành viên triển vọng

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý về Giao diện mới   Góp ý về Giao diện mới EmptyThu Dec 03, 2009 2:36 pm

Pear59 đã viết:
Em thấy giao diện mới có vẻ teen quá geek được cái chữ viết dễ đọc hơn.

Các bác có thích giao diện này không? Nếu không, chúng ta đề nghị Admin chỉnh sửa thêm. Very Happy

Đề nghị bác sửa đổi giao diện,
Như lúc khởi tạo ban đầu có vẻ hợp lý hơn.
Nói thực, em hoa hết cả mắt, tăng độ cận rùi Shocked Shocked

Choáng wé bác uiiiiiiiiiiiiiiiiii
Laughing Laughing Laughing
Pear59
Thành viên xuất sắc
Thành viên xuất sắc
Pear59

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý về Giao diện mới   Góp ý về Giao diện mới EmptyThu Dec 03, 2009 4:55 pm

Mình thích nhứt là cái hình Merry Xmas ở trên, đang tháng nô em mà geek font chữ màu xanh cũng dễ đọc đấy chứ.

Đề nghị chủ nhân của diễn đàn cho ý kiến ạ king
kimsg
Thành viên xuất sắc
Thành viên xuất sắc

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý về Giao diện mới   Góp ý về Giao diện mới EmptySun Dec 06, 2009 3:24 pm

Cham-vnpt đã viết:
kimsg đã viết:
....Nếu được thì các bác có thể điều chỉnh chút xíu cho phù hợp với tên Anh Admin hơn ạ bom

Ơ hay, nhà bác này đề nghị xong, tung bom ra luôn để ép Ác mìn xử lý nhanh đấy à rendeer

Hihihi, thấy có hiệu quả ngay phải không nè Laughing Laughing Laughing
Nhưng mà có lẻ do sợ bom quá nên bác Ác Mìn giải quyết chưa kịp. Chắc phải nhờ Bác chỉnh lại chút nữa chứ màu chữ này hơi bị khó đọc. Theo Kim thì màu xanh dương đậm xem cũng đẹp mà dễ nhìn hơn?
doihoasim
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý về Giao diện mới   Góp ý về Giao diện mới EmptyThu Dec 10, 2009 3:54 pm

10/12/2009
Gần đến Noen, về thăm nhà ... , thấy dễ chịu với cách bài trí mới của Bác Cả, rất phù hợp với mùa giáng sinh. Chỉ số hài lòng là 99%.

Bác Cả tài thật !
phuonganh_2003
Thành viên triển vọng
Thành viên triển vọng

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý về Giao diện mới   Góp ý về Giao diện mới EmptyThu Dec 10, 2009 5:13 pm

Admin đã viết:
Dear cả nhà,

Xin cảm ơn.
Bác ui,
Thế này đẹp rùi, màu sắc dịu mát, font chữ dễ đọc.
Đơn giản mà " hiệu quả" !!
Pear59
Thành viên xuất sắc
Thành viên xuất sắc
Pear59

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý về Giao diện mới   Góp ý về Giao diện mới EmptyThu Dec 10, 2009 6:21 pm

phuonganh_2003 đã viết:
Admin đã viết:
Dear cả nhà,

Xin cảm ơn.
Bác ui,
Thế này đẹp rùi, màu sắc dịu mát, font chữ dễ đọc.
Đơn giản mà " hiệu quả" !!

Quà Noen bay tá lả santa các thành viên sẽ nhận quả ở đâu hử Ác mìn lol!
kimsg
Thành viên xuất sắc
Thành viên xuất sắc

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý về Giao diện mới   Góp ý về Giao diện mới EmptyThu Dec 10, 2009 9:27 pm

Admin đã viết:
Dear cả nhà,

Xin cảm ơn.

Giao diện này đơn giản, font chữ dễ đọc rồi, cám ơn Bác Laughing
vothangdau
Thành viên triển vọng
Thành viên triển vọng

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý về Giao diện mới   Góp ý về Giao diện mới EmptyThu Dec 17, 2009 1:48 pm

Em thấy khi gửi bài trả lời có trích dẫn, màu chữ của phần trích dẫn và phần trả lời cứ lẫn lộn tùng phèo thế nào ấy các bác ạ, em cứ phải căng mắt ra để phân biệt.

Có cách nào cải thiện được không các bác?
kimsg
Thành viên xuất sắc
Thành viên xuất sắc

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý về Giao diện mới   Góp ý về Giao diện mới EmptyThu Dec 17, 2009 2:07 pm

vothangdau đã viết:
Em thấy khi gửi bài trả lời có trích dẫn, màu chữ của phần trích dẫn và phần trả lời cứ lẫn lộn tùng phèo thế nào ấy các bác ạ, em cứ phải căng mắt ra để phân biệt.

Thêm nữa là cái màn hình biểu tượng che khuất một phần màn hình viết bài gửi, khi gõ đến cuối dòng thì bị che mất tiêu, chỉ "mò" thôi chẳng biết viết đúng sai thế nào, các bác có bị như thế không ạ? Em bị như thế kể từ hôm đổi qua giao diện mới này Laughing
Pear59
Thành viên xuất sắc
Thành viên xuất sắc
Pear59

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý về Giao diện mới   Góp ý về Giao diện mới EmptyThu Dec 17, 2009 3:37 pm

kimsg đã viết:
vothangdau đã viết:

Thêm nữa là cái màn hình biểu tượng che khuất một phần màn hình viết bài gửi, khi gõ đến cuối dòng thì bị che mất tiêu, chỉ "mò" thôi chẳng biết viết đúng sai thế nào, các bác có bị như thế không ạ? Em bị như thế kể từ hôm đổi qua giao diện mới này Laughing

Kết luận: Đổi giao diện khác Laughing

Đề nghị Admin ra tay tiếp lol!
kimhue
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý về Giao diện mới   Góp ý về Giao diện mới EmptyThu Dec 17, 2009 9:40 pm

Pear59 đã viết:
kimsg đã viết:
vothangdau đã viết:

Kết luận: Đổi giao diện khác Laughing

Đề nghị Admin ra tay tiếp lol!

Khiếp! ra lệnh kiểu này bác í chạy không kịp rồi lol!
conchimnon
Thành viên mới
Thành viên mới
conchimnon

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý về Giao diện mới   Góp ý về Giao diện mới EmptyMon Dec 21, 2009 3:40 pm

vothangdau đã viết:

Giới hạn bằng cái khung viền, bạn có thể phân biệt nhờ vào đặc điểm này!cherry

kimsg đã viết:

Máy mình không bị, đã thử trên IE và cả trên FF. Có thanh trượt, bạn có thể di chuyển nó thử xem! santa
kimsg
Thành viên xuất sắc
Thành viên xuất sắc

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý về Giao diện mới   Góp ý về Giao diện mới EmptyMon Dec 21, 2009 8:04 pm

conchimnon đã viết:
kimsg đã viết:

Máy mình không bị, đã thử trên IE và cả trên FF. Có thanh trượt, bạn có thể di chuyển nó thử xem! santa

Mình dùng IE, đã thử di chuyển đủ kiểu rồi mà không được khó chiụ lắm nhưng chẳng biết sao Question Rolling Eyes
Conchimnon này là chim bồ câu đưa thư chăng? hihihi
conchimnon
Thành viên mới
Thành viên mới
conchimnon

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý về Giao diện mới   Góp ý về Giao diện mới EmptyTue Dec 22, 2009 8:14 am

Chưa nhìn thấy tận mắt nên không đoán là do lỗi gì scratch
Nghe đâu ác-min đang ráo riết chụp ảnh.....Thôi mình ráng chờ giao diện mới vậy! lol!

Chưa biết nghề nghiệp tương lai, chim mới ra ràng còn trong diện....mớm mồi cheers khà khà
Pear59
Thành viên xuất sắc
Thành viên xuất sắc
Pear59

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý về Giao diện mới   Góp ý về Giao diện mới EmptyWed Dec 23, 2009 11:26 am

conchimnon đã viết:
Chưa nhìn thấy tận mắt nên không đoán là do lỗi gì scratch
Nghe đâu ác-min đang ráo riết chụp ảnh.....Thôi mình ráng chờ giao diện mới vậy! lol!

Chưa biết nghề nghiệp tương lai, chim mới ra ràng còn trong diện....mớm mồi cheers khà khà

Đang tuổi được ... mớm mồi lol! thảo nào cái avatar trông bụ bẫm thía lol!
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý về Giao diện mới   Góp ý về Giao diện mới EmptyThu Jan 21, 2010 10:55 am

Chào mừng năm mới, năm con Cọp Laughing Các bác xem hình nền như vậy có chẹp hôn king
https://trieukhang.forum-viet.net
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý về Giao diện mới   Góp ý về Giao diện mới Empty

Góp ý về Giao diện mới
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Chào diễn đàn